CSE-HUI
Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn của chúng tôi. Hãy click vào để dăng ký, ủng hộ cho diễn đàn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

CSE-HUI
Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn của chúng tôi. Hãy click vào để dăng ký, ủng hộ cho diễn đàn nhé.
CSE-HUI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CSE-HUI

KHOA KHOA HỌC VÀ KỸ THUẬT MÁY TÍNH

You are not connected. Please login or register

Học Tester – Cầm tay chỉ việc cho người mới bắt đầu

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

anhpham1896

quan tri vien

Học Tester tại Stanford bạn sẽ được làm tất cả công việc của 1 tester trong dự án thực tế, được học kinh nghiệm từ chuyên gia giỏi, giới thiệu việc làm

Stanford sẵn sàng đồng hành cùng bạn thực hiện ước mơ nghề nghiệp của chính mình với khóa học Tester

Dự định của bạn trong thời gian tới là gì?

Kế hoạch của bạn về học hành, sự nghiệp, định hướng của bạn trong tương lại như thế nào?

Thật tuyệt vời nếu bạn đã xác định cho mình được những điều cần thiết để làm, có đam mê để theo đuổi. Nếu bạn còn đang băn khoăn đứng giữa ngã tư chưa biết chọn hướng nào, gợi ý dưới đây sẽ dưới đây có thể sẽ giúp bạn có được một quyết định đúng đắn.

Cùng với sự phát triển của ngành Công nghiệp Phần mềm, nghề kiểm thử phần mềm (Tester) hiện nay đang được coi là một “Nghề hot” trên thị trường lao động Việt Nam.

Học Tester cơ bản cho người mới bắt đầu

Đây là lý do vì sao học Tester cơ bản là ngành hot nè

Cùng khám phá nha

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]