CSE-HUI
Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn của chúng tôi. Hãy click vào để dăng ký, ủng hộ cho diễn đàn nhé.

Join the forum, it's quick and easy

CSE-HUI
Chào mừng bạn gia nhập diễn đàn của chúng tôi. Hãy click vào để dăng ký, ủng hộ cho diễn đàn nhé.
CSE-HUI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
CSE-HUI

KHOA KHOA HỌC VÀ KỸ THUẬT MÁY TÍNH

You are not connected. Please login or register

Thư ngõ gởi các bạn SV Khoa CSE

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thư ngõ gởi các bạn SV Khoa CSE Empty Thư ngõ gởi các bạn SV Khoa CSE Thu Oct 15, 2009 8:49 pm

Gởi các em sinh viên Khoa CSE,

Tất cả các phòng máy tính tại các tầng lầu của nhà H và 2 phòng thi trắc nghiệm trực tuyến B1.05, B1.06 do Khoa CSE quản lý và cài đặt để phục vụ thực hành cho các em. Do số lượng máy tính nhiều (trên 1000 máy), nhân sự để bào trì máy ít nên Khoa CSE mong các em khi học thực hành không nên dùng các công cụ có sẵn (tools) để làm hư hỏng các phần mềm đã được cài đặt. Một máy tính bị hư là 1 sự thiệt thòi cho SV nào thực hành tại máy đó. Vì quyền lợi của mình và mọi người, Khoa CSE mong các em hành xử đúng mực là người có ăn học.

Nếu các em có thể tự thiết kế các công cụ để hack thì được ủng hộ và sẽ có phần thưởng xứng đáng.

Cảm ơn các em đã đọc thư ngõ này!
Very Happy

2Thư ngõ gởi các bạn SV Khoa CSE Empty troi Fri Nov 20, 2009 10:05 am

lienminh

nhung may do cui qua roi. phai cho no ve nghi huu thoi

hotboy

hotboy

máy củ chuối !

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]